Thiết bị phát hiện sự cố hồ quang JGAFDD-63
Decrpiton
Giới thiệu
AFDD Phù hợp cho truyền thông 50Hz, điện áp định mức 230V, dòng điện định mức lên đến 63A. Trong các dòng sau, nó được sử dụng để bảo vệ. Quá dòng Các hệ thống này không chỉ giám sát các dãy nhà và các mục đích tương tự, mà còn có thể phát hiện sớm nhiều nguy cơ cháy nổ do sự cố hỏng hóc của thiết bị điện hoặc sự lão hóa của dây điện, đồng thời bảo vệ khỏi các sự cố chập điện do tiếp đất, chập điện song song và chập điện nối tiếp. Đến một mức độ nhất định, tần suất xảy ra các tai nạn an toàn cháy nổ đã được giảm thiểu, và an toàn tính mạng và tài sản của người dân đã được bảo vệ hiệu quả.
Tính năng sản phẩm AFDD
Loại JGAFDD-63
Thông số kỹ thuật hiện tại 6A,10A,16A,20A,25A,32A,40A,50A,63A
Cột 2P, 4P
Điện áp làm việc AC 230 V