Bộ chuyển mạch tự động (ATS) JGQ3-100S
Bộ chuyển mạch tự động JGQ3-100S (ATS) là một thiết bị tích hợp bộ chuyển mạch và hệ thống điều khiển logic trong một, không cần bộ điều khiển bên ngoài, thực sự đạt được sự tích hợp cơ điện của bộ chuyển mạch tự động. Thiết bị này phù hợp cho hệ thống điện xoay chiều 50Hz, điện áp định mức lên đến 440V và dòng điện định mức 100A trong các thiết bị phân phối điện công nghiệp và doanh nghiệp.,
Decrpiton
Giới thiệu
Công tắc chuyển tự động - JGQ3-100
Công tắc chuyển tự động ATS JGQ3-100S  (ATSE) là một hệ thống tích hợp công tắc và điều khiển logic trong một, không cần bộ điều khiển bên ngoài, thực sự hiện thực hóa sự tích hợp cơ điện của công tắc chuyển tự động, phù hợp với điện áp xoay chiều 50Hz, điện áp định mức lên đến 440V, dòng điện gia nhiệt 100A trong thiết bị phân phối điện công nghiệp và doanh nghiệp, với các chức năng phát hiện điện áp, phát hiện tần số, giao diện truyền thông, khóa liên động điện và cơ khí, có thể đạt được điều khiển tự động hoàn toàn, điều khiển từ xa, ép “0”, và vận hành thủ công khẩn cấp.,
 Mô tả cấu trúc
Kiểm soát và ép buộc thao tác “0”, khi nút điện là nút điều khiển bằng tay, công tắc chỉ có thể được điều khiển bằng tay.
3. Cơ chế khóa an toàn: Dùng riêng cho việc bảo trì, tức là trước tiên sử dụng tay cầm điều khiển để đặt công tắc về vị trí “0”, sau đó kết nối cơ chế khóa an toàn.
di chuyển).
4. Chỉ báo: Hiển thị trạng thái hoạt động của công tắc (I, O, II)
chuyển khoản tự động chuyển đổi Hệ thống ATS là kỹ thuật
1. Công tắc tuân thủ các tiêu chuẩn: IEC947-6-1, GB14048.11
2. Điện áp làm việc định mức (Ue): AC415V
3. Công suất định mức (A RMS): 10Ie
4. Công suất đứt mạch định mức (A rms): 8Ie
5. Dòng điện định mức cho hệ thống sưởi: 100A
6. Điện áp cách điện định mức: 750V
7. Điện áp chịu xung định mức: 8 kV
8. Dòng điện làm việc định mức: 100A
9. Dòng ngắn mạch định mức: 7kA
10. Dòng điện giới hạn định mức: 100kA
11. Thời gian chuyển đổi: 10 giây
 Công tắc chuyển tự động ATS được sử dụng
Công tắc tự động chuyển sang nguồn điện dự phòng.
2. Chức năng ép “0”: Nhấn nút ép “0”, và công tắc sẽ ngắt nguồn điện kép.
Nhấn nút, sau đó nguồn điện dự phòng sẽ hoạt động; Nhấn nút “0” để ngắt nguồn điện kép.