Bộ ngắt mạch chập điện (AFCI) JGAFCI-63
Decrpiton
Giới thiệu
    Bộ ngắt mạch chập điện (AFCI) Phù hợp cho hệ thống điện 50Hz, điện áp định mức 230V, dòng điện định mức lên đến 63A. Trong các đường dây điện, thiết bị này được sử dụng để bảo vệ chống quá dòng cho các đường dây điện của tòa nhà và các mục đích tương tự. Đồng thời, nó có thể phát hiện sớm nhiều nguy cơ cháy nổ do hỏng hóc thiết bị điện hoặc lão hóa dây điện, và bảo vệ chống lại các sự cố chập mạch do chạm đất, chập mạch song song và chập mạch nối tiếp. Một phần nào đó, tần suất xảy ra các vụ tai nạn liên quan đến an toàn phòng cháy chữa cháy đã được giảm thiểu, và sự an toàn về tính mạng và tài sản của người dân đã được bảo vệ một cách hiệu quả.
Tiêu chuẩn AFCI
Loại JGAFCI-63
Thông số kỹ thuật 6A,10A,16A,20A,25A,32A,40A,50A,63A
Cột 1P+N
Điện áp làm việc AC 230 V