Bộ bảo vệ giới hạn dòng điện 3 pha 4 dây JGFH-125JS
Decrpiton
Giới thiệu sản phẩm
Điều kiện làm việc
3. Chiều cao của đồng hồ thủy triều tại địa điểm lắp đặt không được vượt quá 2000 mét.
4. Mức độ ô nhiễm cấp III.
Bộ bảo vệ giới hạn dòng điện 3 pha 4 dây JGFH-125JS với các thông số kỹ thuật
Loại JGFH-125JS
Dải cài đặt hiện tại 25~125A
Quá áp AC 265 V
Dưới điện áp AC 180 V
Dải cài đặt dòng rò 75mA (5~300mA)
Tuân thủ Tiêu chuẩn IEC 60947-2
a. Thời gian hoạt động có thể điều chỉnh từ 1 đến 120 giây, và mặc định là 5 giây;
b. Thời gian thực hiện hành động là 1,1 lần và nhỏ hơn 0,1 giây;
c. Giá trị bảo vệ quá áp AC265V được cài đặt trong khoảng từ 210-300V,
Thời gian hoạt động là 0,1 giây, và phạm vi cài đặt: 0,1-10 giây;
d. Giá trị bảo vệ quá áp AC170V được đặt trong khoảng 120-200V,
e. Giá trị mặc định của sự mất cân bằng ba pha là P000, tức là trạng thái đóng;
f. Phạm vi cài đặt dòng quá tải
JGFH-125JS/125 loại: 25 đến 125A
Mẫu JGFH-250JS/250: 100 đến 250A
Mẫu JGFH-400JS/400: 160 đến 400A
g. Phạm vi cài đặt giá trị bảo vệ dòng dư: từ 1 đến 1000mA, giá trị mặc định là 75mA, và thời gian phản ứng nhỏ hơn 0,1 giây.